Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Menene hanya madaidaiciya don shigar da firinta UV?

Babban abubuwan da ke kan wurin shigarwa na UV flat-panel printer sun haɗa da abubuwa bakwai: haske, zafin jiki, kwararar iska, samar da wutar lantarki, wayoyi, buƙatun ƙasa da ƙura.A lokacin aikin shigarwa, ya zama dole a bi ka'idoji don tabbatar da shigarwa da amfani da injin.

1. Bukatun haske na yanayi:

UV tawada ya ƙunshi UV wakili.Hasken halitta ko hasken ultraviolet na LED a cikin yanayin aiki zai haifar da maganin tawada.Domin tsawaita rayuwar bututun bututun mai, UV flat-panel printer yana buƙatar ɗaukar matakan gujewa hasarar hasken yanayi a wurin.Za'a iya samar da tushen hasken kan shafin ta fitilar incandescent ko fitilar ceton makamashi ta LED.

Shigarwa na UV flat panel printer

2. Bukatun zafin yanayi:

Yanayin zafin jiki da aka ba da shawarar don ajiya da amfani da tawada UV shine 18 zuwa 25 ℃, kuma ana sarrafa zafi a 55% - 65%.Guji tushen wuta da yanayin zafi mai zafi, kuma kula da amincin ajiya da yanayin amfani.

3. Bukatun kwararar yanayi na yanayi:

UV tawada zai sami ɗan ƙamshi kaɗan.Da fatan za a ɗauki matakan samun iska a cikin rufaffiyar muhalli.Idan akwai na'urorin dumama na karin haske ko na'urorin zagayawa na iska a wurin, iskar da irin wannan kayan aiki ke haifarwa ba zai iya nuna tebur na firintar fakitin UV ba.

4. Bukatun ƙurar muhalli:

Yawan ƙura da ulu a cikin mahallin aiki na firinta na UV na iya haifar da gazawar da'ira da toshewar bututun ƙarfe.A cikin lokuta masu tsanani, zai haifar da toka tawada, ya shafi tasirin bugawa kuma ya lalata bututun ƙarfe.Da fatan za a tsaftace rukunin yanar gizon.

5. Bukatun wutar lantarki:

Madaidaicin wutar lantarki na AC na 220V / 50Hz za a samar da firinta ta UV lebur akan rukunin yanar gizon, kuma canjin wutar lantarki zai zama ƙasa da 2.5%;Layin ya haɗa da igiyar ƙasa mai dogara, kuma juriya na gubar zuwa ƙasa zai zama ƙasa da 4 ohms.Za a sanye shi da tsarin samar da wutar lantarki mai zaman kansa kuma ba za a gauraye shi da wasu kayan aiki ba.

6. Abubuwan da ake buƙatun hanyar yanar gizo:

Domin filin wayan firintar UV flat panel, za a yi amfani da trunking daidai gwargwado, kuma ba za a tattake hanyoyin sadarwa da na lantarki ba.Idan kuna tafiya a ƙasa, kuna buƙatar shigar da harsashi na musamman na kariya akan layi don guje wa lalacewar fata na waya da zubar da wutar lantarki bayan dogon lokaci.

7. Abubuwan buƙatun ƙasa:

Ƙasar da aka shigar da firinta na UV ya kamata ya zama lebur, kuma kada a sami zazzagewar ƙasa, damuwa da sauran yanayi, wanda zai shafi aikin yau da kullun na kayan aiki a mataki na gaba.

1


Lokacin aikawa: Fabrairu-18-2023